Cá Cược Bóng Dá – bóng đá 24h,Livescore,tỷ số bóng đá

Kết quả bóng đá nhanh nhất đến từ 7m.cn .Tất cả các kèo bóng đá điều cập nhật 24h liên tục hằng ngày. 7m kết quả tỉ số bóng đá rất chuẩn và chính xác. 7m bao gồm toàn bộ kết quả thể thao livescore.Thông qua tin bóng đá tại 7m có thể xem trước Giải Bóng Đá Vô Địch Thế Giới 2018
 

livescore,ty so bongda,24bongda
F5 sau 15 giây nếu bảng tỉ số 7m không hiển thị
 

HTGiải đấuGiờ Đội nhàTỷ sốĐội khách1/2H 
    Ngày 27 tháng 05 năm 2017 (Thứ bẩy)
AUS VLU2111:0064'H2[9] Avondale FC(U21)2-1Heidelberg United U21 [7]2-0
AUS TPL12:0010'H1[3] South Hobart0-0Hobart Olympia Warriors [1]
AUS TPL12:0016'H1[2] Devonport City Striker0-0Launceston City [8]
L1-LEAGUE12:0020'H1[4] Nữ Vegalta Sendai0-0Nữ Nagano Parceiro [2]
JPN D212:0018'H1[20] Renofa Yamaguchi0-0FC Machida Zelvia [16]
JFL12:0020'H1[5] Reinmeer Aomori F.C.0-0Honda Lock SC [11]
JFL12:0020'H1[6] Tokyo Musashino City FC0-0Veertien Kuwana [8]
AUS NNSW12:30 Adamstown Rosebuds FC-Newcastle Jets FC Youth
AUS NNSW12:30 Valentine Phoenix-Charlestown City Blues FC
AUS NNSW12:30 Lambton Jaffas-Hamilton Olympic
JPN D113:00[12] Shimizu S-Pulse-Yokohama F Marinos [9] 
JPN D113:00[16] Sanfrecce Hiroshima-Jubilo Iwata [10]
AUS VLU2113:00[11] Green Gully Cavaliers U21-Kingston City(U21) [4]
Aus VPL13:00[3] Avondale FC-Heidelberg United [2]
AUS VD113:00[1] Northcote City-Bendigo [20]
AUS VD113:00[6] Melbourne Victory FC Am-Whittlesea Ranges FC [11]
AUS VD113:00[13] Springvale White Eagles-Goulburn Valley Suns [14]
AUS VD113:15[10] Sunshine Georgies-Moreland Zebras [4]
AUS VD113:15[15] Box Hill United SC-Murray United FC [7]
FFSA SL13:30[1] Adelaide City FC-Campbelltown City SC [4]
FFSA SL13:30[5] West Adelaide SC-Croydon Kings [6]
FFSA SL13:30[7] West Torrens Birkalla-North Eastern Metrostars [3]
AUS BPLRes13:45 Holland Park Hawks FC Reserve-Albany Creek Reserve
JPN D114:00[2] Kashiwa Reysol-Omiya Ardija [18]
L1-LEAGUE14:00[8] Nữ Albirex Niigata-Nữ BELEZA [1]
JPN D214:00[13] JEF United Ichihara-Ehime FC [8]
JPN D214:00[12] Kyoto Purple Sanga-FC Gifu [11]
AUS VLU2114:15[6] Hume City U21-St Albans Saints(U21) [14]
KOR D115:00[2] Jeonbuk Hyundai Motors-Suwon Samsung Bluewings [5]
AUS BPL15:00[6] Peninsula Power-Eastern Suburbs [1]
Aus VPL15:00[5] Green Gully Cavaliers-Kingston City [11]
AUS FWP15:00[7] ECU Joondalup-Joondalup United [5]
AUS FWP15:00[3] Bayswater City-Inglewood United [6]
AUS FWP15:00[11] Balcatta-Sorrento F.C. [2]
AUS FWP15:00[12] Perth Glory FC Am-Armadale [10]
AUS FWP15:00[14] Mandurah City-Perth S.C [4]
AUS FWP15:00[9] Stirling Lions-Floreat Athena [1]
AUS FWP15:00[13] Subiaco AFC-Cockburn City [8]
JPN D215:00[2] Shonan Bellmare-Yamagata Montedio [10]
JPN D215:00[9] Tokushima Vortis-Kamatamare Sanuki [22]
HK PRL15:00[2] Đông Phương AA-Southern District [3]
CHA SL15:30[10] Liêu Ninh Hoành Vận-Yan Bian Fude FC [15] 
CHA SL15:30[9] Guizhou Hengfeng Zhicheng-Giang Tô Tô Ninh [16] 
AUS BPL16:00[12] Grange Thistle SC-Logan Lightning [9]
FIFA U2016:00[C4] Costa Rica(U20)(T)-Zambia(U20) [C1] 
FIFA U2016:00[C3] Bồ Đào Nha(U20)(T)-Iran(U20) [C2] 
AUS VD116:00[12] Ballarat Red Devils-Brunswick City [9]
AUS BPL16:15[5] Holland Park Hawks FC-Albany Creek [3]
KOR D117:00[3] Pohang Steelers-Gangwon FC [6] 
AUS BPL17:00[8] Souths United-Mitchelton [2]
AUS BPL17:00[7] Queensland Lions FC-Capalaba [10]
Aus VPL17:00[8] Hume City-St Albans Saints [14]
JPN D217:00[3] Yokohama FC-Nagoya Grampus Eight [4]
FFSA SL17:30[12] Cumberland United FC-Adelaide Blue Eagles [10]
FFSA SL17:30[8] Adelaide Olympic-Adelaide United FC Youth [11]
AUS NSW17:45[1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers-Sydney United [3]
JPN D118:00[11] Sagan Tosu-Consadole Sapporo [15]
KOR D118:00[7] FC Seoul-Ulsan Hyundai FC [4] 
KOR K218:00[4] FC Anyang-Gyeongnam FC [1]
JPN D218:00[7] V-Varen Nagasaki-Tokyo Verdy [5]
FIFA U2019:00[D1] Uruguay(U20)(T)-Nam Phi(U20) [D4] 
FIFA U2019:00[D3] Nhật Bản(U20)(T)-Ý(U20) [D2] 
THA PR19:00[9] Ratchaburi FC-Thai Honda FC [15]
CHA SL19:35[3] Hebei China Fortune Football Club-YaTai Trường Xuân [13]
CHA SL19:35[7] Quanjian Thiên Tân-Teda Thiên Tân [12] 
CHA SL19:35[2] Shanghai SIPG F.C.-Guoan Bắc Kinh [6] 
FIN D120:00[6] Lahti-HJK Helsinki [1]
FIN D120:00[10] HIFK-Inter Turku [8]
FIN D120:00[11] PS Kemi-VPS Vaasa [3]
THA PR20:00[2] Buriram United-Bangkok United FC [5]
THA PR20:00[10] Police Tero-Chonburi FC [6]
INTERF20:30 Moldova Women's(U18)-Romania Women's(U18)
DEN D121:00[10] Fredericia-Vejle [8]
DEN D121:00[7] Nykobing Falster-Fremad Amager [9]
DEN D121:00[12] AB Kobenhavn-Skive IK [5]
DEN D121:00[3] Elite 3000 Helsingor-Naestved [11]
DEN D121:00[1] Hobro I.K.-Vendsyssel [2]
DEN D121:00[6] Herfolge Boldklub Koge-FC Roskilde [4]
NOR D221:00[3] Start Kristiansand-Jerv [15]
TUR D121:00[9] Konyaspor-Akhisar Bld.Geng [7]
TUR D121:00[8] Kasimpasa-Antalyaspor [5]
INTERF21:00 Nữ Bulgaria(U18)-Croatia Women's(U18)
SAPL21:00[14] Free State Stars-Chippa United FC [13]
SAPL21:00[8] Ajax Cape Town-Baroka FC [16]
SAPL21:00[9] Lamontville Golden Arrows-Orlando Pirates [11]
SAPL21:00[15] Highlands Park-Mamelodi Sundowns [2]
SAPL21:00[5] Kaizer Chiefs FC-Bidvest Wits [1]
SAPL21:00[7] Maritzburg United-Bloemfontein Celtic [12]
SAPL21:00[6] Polokwane City FC-Cape Town City [3]
SAPL21:00[4] Supersport United-Platinum Stars [10]
THA PR21:00[16] Sisaket FC-Port FC [7]
FIN D122:00[12] Jyvaskyla JK-Ilves Tampere [4]
FIN D122:00[7] RoPS Rovaniemi-KuPS [2]
SWE D122:00[15] Kalmar FF-GIF Sundsvall [12]
SWE D122:00[6] Djurgardens-AFC Eskilstuna [16]
SPA D222:00[7] SD Huesca-CD Lugo [10]
SWE D222:00[14] Norrby IF-IK Frej Taby [15]
SWE D222:00[7] Varbergs BoIS FC-Falkenbergs FF [8]
SWE D222:00[3] Dalkurd FF-Atvidabergs FF [13]
SCOFAC22:00[1] Celtic(T)-Aberdeen [2]
ICE PR22:00[3] KA Akureyri-Vikingur Reykjavik [9]
FIN D222:00[4] Haka-OPS-jp [5]
CRO D122:00[8] Inter Zapresic-Istra 1961 [7]
SWE D1N22:00[3] Sollentuna United FF-Sandvikens IF [12]
SWE D1S22:00[12] Qviding FIF-IK Oddevold [10]
SWE D1S22:00[5] Utsiktens BK-FK Karlskrona [7]
UKR D122:00[3] Zirka Kirovohrad-Stal Dniprodzerzhynsk [2]
UKR D122:00[6] Volyn Lutsk-FC Karpaty Lviv [4]
UKR D122:00[1] FC Vorskla Poltava-FC Dnipro Dnipropetrovsk [5]
ITA CPO22:30[1B1] Venezia F.C.-Foggia [1C1]
SLO D122:55[1] NK Maribor-NK Krsko [8]
SLO D122:55[4] Domzale-NK Publikum Celje [5]
SLO D122:55[2] NK Olimpija Ljubljana-NK Aluminij [9]
SLO D122:55[6] FC Koper-ND Gorica [3]
SLO D122:55[7] NK Rudar Velenje-NK Radomlje [10]
FIN D123:00[5] SJK Seinajoki-IFK Mariehamn [9]
CZE D123:00[2] FC Viktoria Plzen-Vysocina Jihlava [14]
CZE D123:00[15] Hradec Kralove-FC Bohemians 1905 [13]
CZE D123:00[10] MFK Karvina-FK Baumit Jablonec [8]
CZE D123:00[9] Slovan Liberec-Mlada Boleslav [4]
CZE D123:00[16] Marila Pribram-Zlin [6]
CZE D123:00[1] Slavia Praha-Brno [11]
CZE D123:00[12] Synot Slovacko-Sparta Praha [3]
CZE D123:00[5] Teplice-Dukla Praha [7]
TUR D123:00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi-Adanaspor [18]
POR D223:00 S.C.Praiense-Leixoes [18]
SVK D123:30[3] MFK Ruzomberok-FC DAC 1904 Dunajska Streda [6]
SVK D123:30[8] Zemplin Michalovce-Slovan Bratislava [2]
SVK D123:30[5] Trencin-1. FC Tatran Presov [11]
SVK D123:30[7] Spartak Trnava-Zlate Moravce [10]
SVK D123:30[1] MSK Zilina-Sport Podbrezova [4]
ITA D123:59[5] Atalanta-Chievo [14] 
ITA D123:59[15] Bologna-Juventus [1] 
NOR D123:59[10] Sandefjord-Odd Grenland [5]
SWE D123:59[2] IFK Norrkoping-Halmstads [14]
SPA D223:59[9] Sevilla Atletico-Cadiz [4]
SPA D223:59[6] Valladolid-Getafe [3]
SPA D223:59[17] Almeria-CD Mirandes [22]
SWE D223:59[9] Degerfors IF-GAIS [10]
TUR D123:59[3] Fenerbahce-Trabzonspor [6]
ICE PR23:59[6] IBV Vestmannaeyjar-IA Akranes [12]
POL D123:59[7] Arka Gdynia-Ruch Chorzow [8]
POL D123:59[6] Gornik Leczna-Zaglebie Lubin [1]
POL D123:59[3] Piast Gliwice-Wisla Plock [2]
POL D123:59[5] Slask Wroclaw-Cracovia Krakow [4]
POR D223:59[17] Academico Viseu-Merelinense
    Ngày 28 tháng 05 năm 2017 (Chủ nhâ t)
ARG D200:05[7] Almagro-Instituto Cordoba [6]
ENG FAC00:30[5] Arsenal(T)-Chelsea FC [1] 
ARG D101:00[8] Colon-Gimnasia LP [14]
BUL D101:00[10] FC Vereya-Botev Plovdiv [8]
CRO D101:00[2] Dinamo Zagreb-NK Rijeka [1]
SUI D201:00[8] Chiasso-Le Mont LS [9]
SUI D201:00[2] Neuchatel Xamax-Winterthur [6]
SUI D201:00[4] FC Schaffhausen-Zurich [1]
SUI D201:00[3] Servette-Aarau [5]
SUI D201:00[7] Wohlen-FC Wil 1900 [10]
HUN D101:00[4] Ferencvarosi TC-Ujpesti TE [7]
HUN D101:00[3] Vasas-Mezokovesd-Zsory [8]
HUN D101:00[5] Paksi SE-MTK Hungaria FC [11]
HUN D101:00[10] Diosgyor VTK-Debreceni VSC [9]
HUN D101:00[2] Budapest Honved-Fehervar Videoton [1]
HUN D101:00[6] Szombathelyi Haladas-Gyirmot SE [12]
ROMC01:45[9] FC Voluntari(T)-FC Astra Giurgiu [3]
GERC02:00[11] Eintracht Frankfurt(T)-Borussia Dortmund [3] 
IRE D102:15[3] Cobh Ramblers-Waterford United [1]
BEL D102:30[8] Genk-St.-Truidense VV [12]
USA MLS02:30[18] Seattle Sounders-Portland Timbers [10] 
ITA D202:30[5] Benevento-Perugia [4]
ARG D202:30[10] All Boys-San Martin Tucuman [11]
ARG D202:30[8] CA Brown Adrogue-Estudiantes de San Luis [15]
IRE D102:30[6] Longford Town-Wexford Youths [8]
BRA D302:30 Tombense-Mogi Mirim SP
BRA D103:00 Vasco da Gama(RJ)-Fluminense (RJ)
FRAC03:00[12] Angers SCO(T)-Paris Saint Germain [2] 
BRA D303:00 Moto Clube(MA)-Confianca (SE)
BRA D303:00 Bragantino SP-Ypiranga(RS)
ARG D103:15[5] CA Banfield-Temperley [19]
SPA CUP03:30[2] Barcelona(T)-Alaves [9]
BRA D203:30 ABC Natal/RN-Vila Nova (GO)
BRA D203:30 Paysandu (PA)-Internacional (RS)
BRA D203:30 Londrina (PR)-Luverdense
BRA D203:30 Nautico (PE)-Ceara
ARG D204:00[23] Atletico Parana-CA Douglas Haig [18]
BRA D304:00 Sao Bento-Macae
ARG D104:15[4] Newells Old Boys-Olimpo [18]
BRA D106:00 Sao Paulo-Palmeiras
BRA D206:00 Juventude (RS)-Parana PR
ARG D106:30[23] San Martin San Juan-Sarmiento Junin [27]
ARG D106:30[25] CA Huracan-Boca Juniors [1] 
USA MLS07:00[14] Vancouver Whitecaps FC-Washington D.C. United [19]
INTERF07:00[202] Turks & Caicos Islands-Bahamas [206]
INTERF07:00[68] Honduras-El Salvador [107]
BRA D307:00 Salgueiros PE-Fortaleza EC
COL D107:00 Independiente Santa Fe-Alianza Petrolera
COL D107:00 Rionegro Aguilas-Jaguares de Cordoba
COL D107:00 Deportivo Cali-Millonarios
COL D107:00 Atletico Bucaramanga-America de Cali
USA MLS07:30[11] New York Red Bulls-New England Revolution [13]
INTERF07:30[16] Mexico(T)-Croatia [18]
BRA D108:00 Vitoria Salvador BA-Coritiba (PR)
USA MLS08:00[22] Colorado Rapids-Sporting Kansas City [3] 
USA MLS08:00[20] Minnesota United FC-Orlando City [5] 
USA MLS08:00[21] Real Salt Lake-Philadelphia Union [12]
ARG D108:15[9] Racing Club-San Lorenzo [3]
USA MLS10:00[9] San Jose Earthquakes-Los Angeles Galaxy [16] 
INTERF11:00[181] Fiji-Solomon Islands [180]
AUS VLU2111:00[2] South Melbourne U21-Port Melbourne Sharks SC U21 [12]
Kết quả thi đấu mới nhất
ARG D106:00KT[26] Aldosivi0-0Independiente [6]0-0
BRA D306:00KT Joinville SC1-1Tupi FC 0-1
BRA D206:15KT Criciuma SC1-3America MG 0-0
USA MLS07:05KT [1] Toronto FC5-0Columbus Crew [8]2-0
BRA D207:30KT Boa Esporte Clube1-1Oeste SP 1-0
BOL D108:00KT[1] Bolivar5-0Blooming [4]2-0
ARG D208:05KT[5] Ferrol Carril Oeste0-0Chacarita Juniors [3]0-0
BRA D208:30KT  Goias1-1Brasil de Pelotas RS  1-1
COL D108:50KT[16] Deportes Tolima1-1La Equidad [12] 1-0

 

tỷ số bóng đá Trực Tuyến, ty so bong da 7m nhanh nhất


Email: fma@qbuy.vn
THIÊN HẠ BÓNG ĐÁ
THIÊN HẠ"-Bao gồm cao nhất về tỷ lệ bóng đá, nhanh nhất và chính xác nhất về tỷ số bóng đá, 24h cập nhật mới về tin bóng đá và bình luận bóng đá."

©24bongda

0 1203552314